Apr 142015
 

2

தான் இலக்கை அடைவது என்பது ஒரு வித சாதனை என்றால், தன் இலக்கை பல பேர்களை அடைய வைப்பது என்பது வேறு ஒரு வித சாதனை. அந்த அரும்பணியை KING MAKERS IAS ACADEMY என்ற நிறுவனம் மூலம் செய்து வரும் ஒரு தம்பதியினரை, நமது B+ இதழின் இந்த மாத சாதனையாளர் பக்கத்தில் பார்ப்போம்.

சென்னை அன்னாநகரில் உள்ள இந்த நிறுவனத்தை நடத்தி வரும் இவர்களின் முக்கிய லட்சியமே கிராமங்களுக்கு சென்று, பொருளாதார ரீதியில் பின் தங்கியுள்ள, திறமையுள்ள மாணவர்களை அடையாளம் கண்டு, அவர்களுக்கு பயிற்சி அளித்து, அரசு அதிகாரிகளாய் தயார் செய்யும் சமுதாயப்பணி தான். இனி அவர்கள் பேட்டியிலிருந்து..

வணக்கம், உங்களை அறிமுகப் படுத்திக்கொள்ளுங்கள்

வணக்கம், என் பெயர் பூமிநாதன். சொந்த ஊர் மதுரை அருகில் உள்ள அலங்கநல்லூர், கல்லணை என்ற கிராமம். பெற்றோர்கள் இருவரும் விவசாயத்தில் ஈடுபட்டவர்கள். நான் படித்தது MA, MPhil. மத்திய அரசுப் பணியில் SENIOR STATISTICS OFFICER ஆக பணிப் புரிகிறேன்.

என் மனைவி MA, MPhil. Phd முடித்துவிட்டு, எத்திராஜ் கல்லூரியில் பணிப் புரிந்தார். இப்போது KING MAKERS IAS ACADEMY நிறுவனத்தின் இயக்குனராகவும், தலைவராகவும் உள்ளார். நானும் இந்த நிறுவனத்தின் கவுரவ ஆலோசகராக இருக்கிறேன். எங்களின் 2 குழந்தைகளையும் IAS ஆக்கும் நோக்கத்துடன் உள்ளோம்.

வியாபாரம் செய்வதற்கு நிறைய வழிகள் உள்ளது. இந்தத் துறையை தேர்ந்தெடுத்த நோக்கம் என்ன?

கிராமத்திலிருந்து நகரத்திற்கு வந்த சமயம் கல்விப் பற்றி தகவல்கள் சேர்ப்பதற்கு மிகவும் சிரமப்பட்டேன். அந்த சமயம் நான் சந்தித்த  நிறைய பிரச்சினைகளும், சவால்களும் என்னை நிறைய கற்றுக் கொள்ள வைத்தது. அப்போதே சில நல்ல நண்பர்களுடன் உரையாடலின் போது, “சமூகத்திற்கு பயன்படும் விதத்தில் நாம் ஏதாவது வித்தியாசமாக செய்ய வேண்டும்; நாம் இறந்த பின்னும் நம் பெயர் சொல்லுவது போல் ஏதாவது விட்டுச் செல்ல வேண்டும்” என முடிவெடுத்தோம்.

அப்படி நினைக்கும்போது தான், பொருளாதார ரீதியில் பின் தங்கியுள்ள மாணவர்களின் மீது எங்கள் பார்வை திரும்பியது. அவ்வாறு உள்ள மாணவர்களுக்கு பயிற்சியளித்து, அரசு துறையில் வேலை வாங்க உறுதுணையாய்  இருந்தால், ஒரு தலைமுறையே வறுமையை விட்டு வெளிவரும் என நம்பினோம். தமிழகத்தில் நிறைய திறமையுள்ள மாணவர்கள் உள்ளனர், ஆனால் அவர்களுக்கு சரியான வழிகாட்டுதல் வேண்டும் என்று தான் இந்த நிறுவனத்தை ஆரம்பித்தோம்.

நிறுவனத்தின் பணி என்ன? மாணவர்களை எவ்வாறு தேர்ந்தெடுத்து பயிற்சியளிக்கிறீர்கள்?

இதை ஆரம்பிக்கும்போதே, என்னுடைய (GROUP-1 அதிகார்கள்) IAS, IPS, IRAS என்று பல நண்பர்களுடன் சேர்ந்து கலந்துரையாடி, எங்கள் இலக்கை தீர்மானித்தோம். அப்போதே முழுக்க வியாபாரமய நோக்கத்துடன் இந்தப் பணி இருக்க கூடாது என்றும், மக்கள் சேவையும் முக்கியம் என்றும் முடிவு செய்தோம். எங்களிடம் 100% கட்டணமும் இல்லை, அதே நேரத்தில் 100% இலவசமும் இல்லை.

கிராமங்களில் பொருளாதார ரீதியாகவும், சமூக ரீதியாகவும் பிற்படுத்தப்பட்ட மாணவர்களை கண்டுபிடித்து அவர்களுக்கு உதவித்தொகை கொடுத்து, அவர்களை அழைத்து வந்து பயிற்சி கொடுத்து, ஒரு அரசு அதிகாரியாய் உருவாக்கி, அவர்களும் பல மாணவர்களுக்கும், மனிதர்களுக்கும் பயன்படும் விதத்தில் தயார் செய்கிறோம்.

இரண்டாவதாக, சிவில் சர்வீஸ் பரீட்சைக்கு தயார் செய்யும் மாணவர்கள், வாழ்க்கையில் தோற்றுபோகவே மாட்டார்கள். அவர்களுக்கு அந்தளவிற்கு தன்னம்பிக்கை உருவாகும். எந்த சவால் வந்தாலும் வெற்றிப் பெற்றுவிடுவார்கள். இதையெல்லாம் அவர்களுக்கு உணர்த்தி பயிற்சியளிக்கிறோம்.

பாடப் பயிற்சிகளைத் தவிர வேறு என்ன மாதிரி மனரீதியான பயிற்சியளிக்கிறீர்கள்?

பேச்சு திறமை, சுய முன்னேற்றம், தலைமைப் பண்புகளை வளர்த்தல், தன்னம்பிக்கை வளர்த்தல் பற்றியெல்லாம் பயிற்சியளிக்கிறோம். சிவில் சர்வீஸ் பரீட்சைக்கு தயார் செய்துவிட்டாலே, தனிப்பட்ட வாழ்க்கையிலும் வித்தியாசமாக சிற்ப்பாக இருப்பீர்கள் என மாணவர்களை ஊக்கப்படுத்துவோம். அவர்களுக்கு எங்கள் பயிற்சி நிறுவனம் மூலம் பலதரப்பட்ட துறையிலிருந்து வரும் மாணவர்களின் நட்பு கிடைப்பதும் சிறப்பாகும்.

மாணவர்களை ஊக்குவிக்க கையாளும் யுக்தி பற்றி?

வாரத்திற்கு ஒருமுறை துறைவல்லுநர்களை சாதித்தவர்களை மாணவர்களுக்கு அறிமுகம் செய்து, ஊக்க உரை, கலந்தாய்வு, நேர்முகப்பயிற்சி அளித்து வருகிறோம். உதாரணமாக சமீபத்தில் உலகளவில் பல வருடமாக, சேவையில் ஈடுபட்டுள்ள திரு.ரவிக்குமார் அவர்களை கூட்டி வந்து பேசவைத்தோம். நம் நாட்டின் பெருமைகளையும், கலாச்சாரத்தையும் பற்றி எடுத்துரைத்தார். மாணவர்கள் மட்டுமன்றி, பெற்றோர்களும் அந்த நிகழ்ச்சிக்காக நன்றி தெரிவித்தனர். மாணவர்களுக்கு மறக்கவே முடியாத நிகழ்ச்சியாக அது அமைந்தது.

மேலும் IAS, IPS அதிகாரிகளை கூட்டி வருவோம். திரு.ஷைலேந்திர் பாபு ADGP அவர்கள், திரு.பாரி DIG அவர்கள், திரு.ரவி IG அவர்கள், திரு.பிரகாஷ் IAS அவர்கள், திரு.இறையன்பு IAS, போன்ற முக்கிய அதிகாரிகள், மாணவர்கள் சிந்தனையைப் பக்குவபடுத்தி, ஊக்குவித்து வருகின்றனர்.

இதுவரை எத்தனை மாணவர்க்ளுக்கு உதவியாக இருந்துள்ளீர்கள்?

இந்த ஸ்தாபனம் தொடங்கி 2ஆண்டுகள் ஆகிறது. இந்த குறுகிய காலத்தில் இதுவரை சுமார் 700 மாணவர்களுக்கு பயிற்சி கொடுத்துள்ளோம். அவர்களுள் பெரும்பாலும் பின் தங்கிய வகுப்பையும், கஷ்டப்படும் விவசாய குடும்பங்களையும் சேர்ந்தவர்கள்.

எங்களிடம் சேர்ந்து படித்ததில், 50%க்கு மேல் மாணவர்கள், அரசு பணியில் சேர்ந்து வெற்றிப் பெற்றுள்ளனர். சிவில சர்வீஸில் 21 மாணவர்கள் நேர்காணலுக்கு சென்றுள்ளனர். அவர்களுள் 10 பேர் சர்வீஸும் வாங்கியுள்ளனர். இந்த வருடம் 52 பேர் MAINS EXAM எழுதியுள்ளனர். இரண்டே ஆண்டுகளில் இவையெல்லாம் ஒரு பெரிய சாதனை தான்.

சென்னையைத் தவிர மற்ற மாவட்டங்களுக்கும் சென்று மாணவர்களை சந்திக்கிறீர்களா? மாணவர்களை எவ்வாறு தேர்வு செய்கிறீர்கள்?

எங்கள் முக்கிய நோக்கமே வெளி மாவட்டங்களில் உள்ள மாணவர்களின் திறமையை கண்டுபிடித்து அவர்களை அழைத்து வந்து பயிற்சி கொடுப்பது தான். அதற்காக பல மாவட்டங்களுக்கு சென்று இலவச விழிப்புணர்வு நிகழ்ச்சிகளை நடத்துவோம். அந்நிகழ்ச்சிகளில் அரசு பணியில் உள்ள பலவிதமான வாய்ப்புகளை பற்றி எடுத்து சொல்லுவோம். கிராமத்திலிருந்து நகரத்திற்கு வந்து படிக்க முடியாது இருக்கும் மாணவர்களுக்கு, தானாகவே அவர்கள் படித்து பரீட்சைக்கு தயார் செய்யும் முறையை பற்றியும் விளக்குவோம். மாணவர்களிடம் மனதில் அந்த தீப்பொறியை பற்ற வைத்துவிட்டு வந்துவிடுவோம்.

இதுவரை சுமார் 25000 மாணவர்களை பல மாவட்டங்களிலும், கல்லூரிகளிலும் சந்தித்து உரையாற்றியுள்ளோம். கல்லூரிகளுக்கு சென்று சிறிய தேர்வு ஒன்றை வைத்து தேர்வு செய்வோம். சமூக/பொருளாதார ரீதியில் மிகவும் பின் தங்கியுள்ள மாணவர்களுக்கு, 100% வரை, கட்டணச் சலுகைகள் தந்து, சிவில் சர்வீஸ் பயிற்சி அளிக்கிறோம்.

மாணவர்களிடம் விழிப்புணர்வு எவ்வாறு உள்ளது?

இன்னும் பெரியளவிற்கு விழிப்புணர்வு இல்லை. நன்கு படிக்கும் மாணவர்களுக்கு கூட அரசு துறைகளில் இத்தனை வாய்ப்புகள் உள்ளதா என்று தெரியவில்லை. ஏதாவது பணம் கொடுத்தால் அல்லது பெரிய சிபாரிசு இருந்தால் தான் மத்திய அரசு பணியில் சேர முடியும் என தப்பாக நினைக்கிறார்கள். UPSC, SSC, RRB, IBPS போன்ற பல பரீட்சைகள் என்ன என்றே தெரிவதில்லை.

வேலைவாய்ப்பு அலுவலகத்தில் (EMPLOYMENT EXCHANGE) பதிவு செய்துவிட்டால் வேலை நம் வீட்டைத் தேடி வரும் என்று நினைப்பவர்கள் தான் அதிகம்.

மாநில அரசு பதவிக்கு GROUP-1 முதல் GROUP-8 வரை பல பரீட்சைகள் வைத்து ஆட்களை தேர்வு செய்கிறார்கள். யூனிஃபார்ம் சர்வீஸ் தேர்வு (UNIFORM SERVICE RECRUITMENT) மூலம் சப்-இன்ஸ்பெக்டர், கான்ஸ்டபில் என ஆட்களை எடுக்கிறார்கள். இந்த தகவல்களை எடுத்து சொல்வோம். அதிலும் SC/ST பிரிவு மாணவர்களுக்கு குறைந்த மதிப்பெண் எடுத்தாலே கிடைத்துவிடும் என்ற தகவல்களை கூறும்போது அவர்களின் மகிழ்ச்சிக்கும் நம்பிக்கைக்கும் அளவே இருக்காது. பெரிய எதிர்காலம் கிடைத்ததை போல் உணர்வார்கள்.

எங்கள் இணையதளத்தை படிக்கும் வாசகர்களும் சிலர் IAS போன்ற தேர்வுகளுக்கு தயார் செய்யலாம். அவர்களுக்கு நீங்கள் தரும் அறிவுரை..

IAS தேர்வு எழுத வேண்டும் என எண்ணம் வந்தவுடனே, குறைந்தபட்சம் நீங்கள் சிலவற்றை செய்தாக வேண்டும். IAS தேர்வு யார் நடத்துகிறார்கள்? எந்த மாதத்தில் விண்ணப்பத்திற்கு அறிவிப்பு வரும், தேர்வு முறை என்ன? கடந்த வருடங்களின் கேள்வித்தாள்கள் எங்கு கிடைக்கும்? சம்பந்தப்பட்ட இணையதளங்கள் என்ன? போன்ற விவரங்களை சேகரித்துக்கொள்ள வேண்டும்.

உங்கள் மாவட்டத்தில் யாரேனும் தேர்வு எழுதி வெற்றி பெற்றிருந்தால், அவர்களை சந்திக்கலாம். ஒவ்வொரு மாவட்டத்திலும் உள்ள வேலைவாய்ப்பு அலுவலகத்தில், சிவில் சர்வீஸ் தேர்வுகளுக்கு என்று ஒரு தனி மையத்தை அரசு வைத்துள்ளது. பரீட்சைக்கு தேவையான அனைத்து புத்தகங்களும் அங்குள்ளது.

ஆரம்ப பயிற்சி தேவைப்பட்டால், அரசு நடத்தும் இலவச பயிற்சி முகாமில் சேரலாம். SC/ST மாணவர்களுக்கு ஓராண்டு பயிற்சியும், ஊக்கத்தொகையும் கொடுத்து அரசே தயார் செய்கிறது.

இது போன்ற நிறைய பயனுள்ள குறிப்புகள் (TIPS) நம் வாசகர்களுக்கு தேவைப்படலாம். உங்களால் அதை தர இயலுமா?

நிச்சயம் முடியும். போட்டித் தேர்வுகளுக்கு என பயனுள்ள குறிப்புகளை தருகிறேன். ஒவ்வொரு முறையும், ஒவ்வொரு பரீட்சைப் பற்றி குறிப்புகள் தந்து, பயன் பெற செய்யலாம்.

உங்கள் லட்சியம் என்ன?

கிராமப்புற மாணவர்களுக்கு தன்னம்பிக்கையும் விழிப்புணர்வும் தந்து, சிவில் சர்வீஸ் பக்கம் கூட்டி வருதல். அரசு வேலைக்கு, சிபாரிசு, பணம் எல்லாம் வேண்டாம், தன்னம்பிக்கை, விடாமுயற்சி, கடின உழைப்பு இருந்தால் போதும் என புரிய வைத்தல். இவைகளை நிறைய மாணவர்களிடம் கொண்டு சேர்த்து, சமுதாய மாற்றத்திற்கு ஒரு சிறிய கருவியாக இருக்க நினைக்கிறேன்.

நம் சமுதாயத்திற்கு நீங்கள் கூற விரும்புவது?

மூன்று விஷயங்களை கூற விரும்புகிறேன். உங்கள் B+ இணைய தளத்தில் சாதனையாளர்கள் பகுதியில் ஏற்கனவே இடம் பிடித்த, 100% பார்வையில்லாமல் IAS ஆகியிருக்கும் திருமதி.பெனோசஃபின் எங்கள் நிறுவனத்தில் தான் பயின்றார்; முதலாவது விஷயமாக, அவருக்கு பிடித்தமான ஹெலன் கெல்லரின்  வரிகளையே நானும் இங்கு சொல்ல விரும்புகிறேன்.

“என்னால் எல்லாவற்றையும் செய்ய முடியாது,

ஆனால் என்னால் சிலவற்றை செய்ய முடியும்,

அப்படி என்னால் செய்ய முடிந்தவற்றை, என்றுமே மறுக்காமல் செய்வேன்”

எங்களிடம் வரும் மாணவர்களிடம் நாங்கள் கூறுவது, உங்களை முழுமையாக நம்புங்கள். “BELIEVE YOU CAN. WE TEACH, YOU REACH.”

இரண்டாவது விஷயம். என் குடும்பத்தில் நான் தான் முதல் பட்டதாரி. என் கிராமத்தை விட்டு சென்னைக்கு படிக்க வந்தபோது, மிகவும் கடினமாக இருந்தது. 10 மற்றும் 12 ஆம் வகுப்புகளில் தேர்வதற்கு கூட சிரமப்பட்டேன். மிகவும் தடுமாறி ஆங்கிலம் கற்று, இந்த நகரத்தில் ஒரு நிலைக்கு வந்தேன். போட்டி  தேர்வுகள் எழுதி 7 அரசுப் பணியில் வாய்ப்புகள் கிடைத்தது. SENIOR SUPERINTENDING OFFICERஆக இப்போது மத்திய அரசில் பணிபுரிகிறேன். என்னால் இது முடியும் என்றால், இங்குள்ள பல திறமையுள்ள மாணவர்களாலும் முடியும்.

மூன்றாவது விஷயம். என்னை சாதனையாளர் என்று பேட்டி எடுக்க வந்துள்ளீர்கள். ஆனால் கிராமத்திலிருந்து வந்த என் அண்ணன் திரு.நீலமேகம் அவர்கள் தான் இதற்கெல்லாம் முக்கிய காரணம். அவர் படிக்கவில்லை என்றாலும் எப்படியாவது நான் IAS ஆக வேண்டுமென நிறைய தியாகங்கள் செய்தவர். நீ IAS எழுதி வெற்றி பெற முடியவில்லை என்றாலும், இந்த KING MAKERS IAS ACADEMY மூலம் பல லட்சம் மாணவர்களை சந்தித்து, நிறைய IAS அதிகாரிகளை  உருவாக்க முடியுமென கூறி இன்றும் ஊக்கமளித்து வருகிறார். அவர் போல், ஒவ்வொரு குடும்பத்திலும் யாராவது ஒருவர், படிக்க விரும்பும், திறமை இருக்கும் மாணவர்களை ஊக்குவித்தாலே போதும், அவர்கள் வாழ்வில் நல்ல நிலையை அடைவர்.

குறிப்பு:

(இந்தியன் எஞ்சினியரிங் சர்வீசஸ் பரீட்சை பற்றி திரு.பூமிநாதன் அவர்கள் கூறியுள்ள விவரங்களை இந்த மாத இளைஞர்கள் பக்கத்தில் காணலாம்.

உங்களுக்கு ஏதேனும் போட்டி தேர்வுகள் குறித்து கேள்விகள் இருந்தால் bepositive1000@gmail.com என்ற முகவரிக்கு ஈமெயில் அனுப்பவும் அல்லது KING MAKERS IAS ACADEMY ஐ தொடர்பு கொள்ளவும்)

Likes(1)Dislikes(0)
Share

  One Response to “கிங்மேக்கர்”

  1. Commendable! May God bless Boominathan Sir family.

    Likes(1)Dislikes(0)

 Leave a Reply

You may use these HTML tags and attributes: <a href="" title=""> <abbr title=""> <acronym title=""> <b> <blockquote cite=""> <cite> <code> <del datetime=""> <em> <i> <q cite=""> <s> <strike> <strong>

(required)

(required)

Share
Share