Nov 142014
 

 

Intro

சென்ற மாதம் நண்பர் ஒருவருடன் பேசி கொண்டிருந்தேன். நமது B+ இதழை பற்றி கேட்ட அவர், 10மாதமாக வெளி வந்து விட்டது, உங்களது டீமில் உள்ளவர்களையும் எழுதுபவர்களை பற்றியும் சில வரிகளில் அறிமுகம் செய்யலாமே என்றார். அருமையான யோசனையாய் தோன்றவே, அவருக்கு நன்றி தெரிவித்து, கண்டிப்பாக செய்கிறேன் என்று சொல்லி வந்தேன்.

அதற்கு ஒரு வாய்ப்பு அமைந்தது போல், சென்ற மாதம் நடந்த எனது மகளின் முதலாம் வருடம் பிறந்த நாளில், B+ இதழில் பங்களித்தவர்களில்சிலர் கலந்து கொண்டிருந்தனர். இதை விட சிறந்த அறிமுக பகுதி நமக்கு கிடைக்காது என தோன்றவே, அவர்களை பற்றி சில வரிகளுடன், நிகழ்ச்சியின் போட்டோக்களுடன் இந்த மாதம் அறிமுகப் படுத்துவதில் மிகுந்த மகிழ்ச்சி அடைகிறேன்

1)   குழுவில், மூத்த எழுத்தாளரான திரு.முரளிதரன் சௌரிராஜன் அவர்கள்.  பாரத ஸ்டேட் வங்கியில் உயர் பதவியில் பணி செய்து ரிடையர்ட் ஆனவர். தற்போது நிறைய சமூக அக்கறை கொண்ட கதைகளை பல பத்திரிக்கைகளுக்கு எழுதி வருகிறார். B+ இதழில் சமீபமாக, கதை கட்டுரை பகுதியில் வெளிவரும் கதைகள், இவரின் கற்பனை திறனில் பிறந்தவைகள். இவரது சிறந்த பதிவாக நம்  வாசகர்களால் அதிகம் விரும்பப்பட்டது பார்வைகள் பலவிதம்.

2)   திரு.முத்துசிவா, சென்னை L&T அலுவலகத்தில்பொறியாளராகபணியாற்றும்இவர், எழுத்து உலகத்தில் 6 வருடங்கள் முன்பே தனது தடயங்களை பதித்தவர். B+ இதழ் ஆரம்பிக்கும் யோசனையை இவரிடம் தெரிவித்த போது, மிகுந்த ஆதரவாய் இருந்து ஊக்கம்அளித்தவர். இதழின் இளைஞர்கள் பகுதியை குத்தகைக்கு எடுத்துள்ளார். நம் வாசகர்களால் அதிகம் விரும்பப்பட்டஇவரது படைப்பு – உலகை மாற்றியவர்கள். இவரின் பல நகைச்சுவை பகிர்வுகளை இவரின் இணையதளமான http://www.muthusiva.in/இல் காணலாம்.

3)   லண்டனில் டாக்டராக செட்டில் ஆன திருமதி நந்தினி.K. எனது உறவினரான இவர், தாயகதின் மீதும், சமூகத்தின் மீதும் அக்கறை உள்ளவர். நமது முயற்சிக்கு சிறந்த ஆதரவாளராகவும் விமர்சகராகவும் இருப்பவர்.  குழந்தைகள் மற்றும் கவிதைகள் பகுதிகளுக்கு தனது பங்களிப்பையும்  தந்துள்ளார். வாசகர்களால் அதிகம் விரும்பப்பட்ட இவரது படைப்பு – கல்கி.

4)   திரு.சரவணன்,  ஹைதிரபாதில் ஒரு தனியார் அலுவலகத்தில் வேலை பார்க்கும் பொறியாளர். எனது நெருங்கிய கல்லூரி நண்பரான இவர், இதழின் நோக்கத்தில் மிகுந்த ஈடுபாடு கொண்டு, எடிட்டிங் பணிகளை செய்வதோடில்லாமல், கதை கட்டுரைகள், குழந்தைகள் பகுதிகளில் எழுதி  பங்களித்து வருகிறார். வாசகர்களால் அதிகம் விரும்பப்பட்ட இவரது படைப்பு – மோளைக் காடு

5)   திரு.சிவரமணன், பொறியாளராக பணிபுரியும் இவர், நமது புதிர்கள் பகுதியில் மிகுந்த ஆர்வம் உள்ளவர். நான்கு புதிர்களின் சவால்களை இதுவரை நமக்காக வழங்கியுள்ளார்.

6)   துபாயில் உள்ள எழுத்தாளர் விஜி சுஷில், ஒருமுறை தமது கதையினை தந்துள்ளார்.

7)   கவிஞர் காமராசு, மலேசியா திரு.ரூபன், துபாய் திருமதி.அனு, சௌதியில் இருக்கும் நண்பர் ஜோஷுவா ஆகியோரும் கவிதைகள் பகுதி மூலம் பங்களித்துள்ளனர்.

8)   திரு.ராஜசெல்வம், சென்னையின் அரிசெண்ட் என்ற ஒரு ஸாஃப்ட்‌வேர் அலுவலகத்தில் ப்ராஜெக்ட் மானேஜராக பணிபுரிகிறார். என் மைத்துனர். B+ லோகோவை டிஸைன் செய்த பெருமை இவரையே சாரும். முதல் இரண்டு மாதம் கூகில் சைட்டில் நம் இதழ் வெளியிட உதவி புரிந்தார்.

9)   எனது சகோதிரியான திருமதி.கவிதா ராஜசெல்வமும், அவரது தோழியுமான திருமதி.சங்கீதா அவர்களும் முதல் நான்கு இதழின் எடிட்டிங் பணியை சிறப்பாக செய்து உதவினர்.

10) பல ஆலோசனைகளயும், அறிவுரைகளயும் கூறி சகோதர ஸ்தானாத்தில் இருந்து வழிநடத்தும் திரு.தண்டபாணி அவர்களின் பங்கு B+ஆரம்பிக்க மிக முக்கியமாய் இருந்தது என்றால் மிகையாகாது.

11)ஆதரவாய் தோல் கொடுத்தமற்ற அனைத்து நண்பர்களுக்கும், முக்கியமாக பாஸிடிவ் விஷயங்களை இத்தனை தூரம் விரும்பி படிக்கும் வாசகர்களுக்கும், நம் இதழை தனது நட்பு வட்டாரங்களுடன் இணையத்தில் பகிர்ந்துக் கொள்ளும் அனைவருக்கும் நன்றிகள் பல. வாசகர்களின் ஊக்கமும், கருத்துக்களும் நமக்கு பெரும் உந்துசக்தியாய் திகழ்கிறது. அந்த கருத்துக்களையும், நற்சானிதழ்களையும் இந்த லிங்கை க்லிக் செய்துகாணலாம்.

12) எனது துணைவியார் திருமதி.சிவரஞ்சினி விமல். குடும்ப சுமையினை எனக்கு தராத இவரின் புரிந்துகொள்ளுதல் இல்லையேல், இத்தனை மாதங்கள் கண்டிப்பாக வெளிவந்திருக்காது எனலாம். நமது படைப்புகளின் முதல் வாசகர் மற்றும் கடும் விமர்சகர். கவிதைகளும் எழுதியுள்ளார்.

13)இறுதியாக தமிழ் மீதும், எழுத்துககள் மீதும் அதிக மரியாதையும் ஈர்ப்பும் உள்ள நான். புரொடக்ஷன் எஞ்சினீயரிங் முடித்து, சில பன்னாட்டு நிறுவனங்களில் வேலை பார்த்துள்ளேன். 6 ஆண்டுகள் துபாயில் வசித்ததால், அங்குள்ள நட்பு வட்டாரங்களின் ஆதரவும் இதழிற்கு கிடைக்கிறது.  தற்போது L&Tயில், விற்பனை மேலாளராக உள்ளேன்.  வாசகர்களால் அதிகம் விரும்பப்பட்டஎனது  படைப்பு – 2042

எழுத்து உலகத்தின் பாஸிடிவ் பக்கத்தில், தத்தித் தடுமாறி குழந்தையாய் தவழ்ந்து வந்து கொண்டிருக்கும் என்னை, அரவணைத்தும், விழும்போது தூக்கி விடவும் இத்தனை பெரிய குழுவும், வாசகர்களும் வாய்ந்தது பெரிய ஆசீர்வாதமாய் கருதுகிறேன்.

செடியாக வந்துள்ள இந்த செயல், ஆழமாக வேரூன்றி பெரிய மரமாக, இன்னும் நிறைய விழுதுகள் தேவைப்படுகிறது.

அதனால், நம் இதழை படிக்கும் வாசகர்கள் தங்கள் வாழ்வில் நடந்துள்ள சுவையான பாஸிடிவான சம்பவங்களையோ, நல்ல படைப்புகளையோ எங்களுடன் பகிர்ந்துக் கொள்ள விரும்புகிறோம்.

ஊக்கமளிக்க கூடிய சிறந்த பகிர்வுகளுக்கு, பாராட்டு தெரிவிக்கும் வகையில் சில ஆச்சரியங்கள் வரும் இதழ்களில் இருக்குமென தெரிவித்துக் கொள்கிறோம்.

பயணம் தொடரும்,

விமல் தியாகராஜன் & B+ Team

Likes(23)Dislikes(0)
Share
 Posted by at 12:25 am

  9 Responses to “அறிமுகம்”

 1. உங்களின் இணையப்பணி மென்மேலும் சிறக்க என் இனிய வாழ்த்துக்கள் நண்பரே.
  என்றும் அன்புடன் .
  செ. பழனி வேல் ராஜா

  Likes(1)Dislikes(0)
 2. அங்கீகாரத்திற்கு மனமார்ந்த நன்றி

  Likes(1)Dislikes(0)
 3. சிறந்த அறிமுகங்கள்
  தங்கள் முயற்சிகள் வெற்றி பெற வாழ்த்துகள்
  தொடருங்கள்

  Likes(1)Dislikes(0)
 4. நன்றி

  என்னையும் இங்கு உங்களில் ஒருவராக அறிமுகப்படுத்தியதற்கு.

  Likes(1)Dislikes(0)
 5. Nice to see your team profile. All the best

  Likes(1)Dislikes(0)
 6. தங்களின் பணிக்கு வாழ்த்துக்கள்.

  Likes(1)Dislikes(0)
 7. All the best!!!! For your future dreams!!!..." Be Positive"

  Likes(1)Dislikes(0)
 8. good job. looks to be a true leader.

  Likes(1)Dislikes(0)
 9. மிக்க மகிழ்ச்சி.. பயணம் சிறக்க வாழ்த்துகள் தம்பி..

  Likes(1)Dislikes(0)

 Leave a Reply

You may use these HTML tags and attributes: <a href="" title=""> <abbr title=""> <acronym title=""> <b> <blockquote cite=""> <cite> <code> <del datetime=""> <em> <i> <q cite=""> <s> <strike> <strong>

(required)

(required)

Share
Share